Search your favorite song right now

1. Tutumie rasilimali zetu ili tuweze kufaidi kama Taifa zaidi.

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:24
  • By
Tutumie rasilimali zetu ili tuweze kufaidi kama Taifa zaidi.

Sisi kama Taifa, tumeweza kupata maendeleo mengi. Moja ya sera zangu ni tutumie rasilimali zetu ili tuweze kufaidi kama Taifa ...


2. Tushirikiyane Kwa Ajili ya Allah ili tuweze kumalizia Huu Msikiti

  • Published: 7 months ago
  • Duration: 1:09
  • By
Tushirikiyane Kwa Ajili ya Allah ili tuweze kumalizia Huu Msikiti

Tushirikiyane ili Tuweze kuumalizia Huu Msikiti.


3. RASILIMALI ZIWANUFAISHE WATU WOTE

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 1:06
  • By
RASILIMALI ZIWANUFAISHE WATU WOTE

Tuchague viongozi wanaojali maslahi ya watu wote.


4. Uharibifu wa Rasilimali za Misitu

  • Published: 1 year ago
  • Duration: 1:08
  • By
Uharibifu wa Rasilimali za Misitu

Tanzania inapoteza hekta takribani laki nne kila mwaka kutokana na ukataji hovyo wa misitu kwa shughuli mbalimbali za ...



6. JE TUNADUMISHA TAMADUNI ZETU?/ ARE WE MAINTAINING OUR CULTURE?

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 11:36
  • By
JE TUNADUMISHA TAMADUNI ZETU?/ ARE WE MAINTAINING OUR CULTURE?

Leo, tunazungumzia suala la kudumsha utamaduni wetu kama watanzania. Una maoni gani juu ya suala hili? Tunadumisha au ...



8. Serikali Yatakiwa Kuweka Mfumo Katika Utumiaji Wa Rasilimali

  • Published: 2 years ago
  • Duration: 3:20
  • By
Serikali Yatakiwa Kuweka Mfumo Katika Utumiaji Wa Rasilimali

Serikali imeombwa kuweka mfumo utakaowezesha wananchi kutumia na kunufaika na rasilimali zilizopo nchini kwa manufaa ya ...


9. Dickson William Akitoa Maoni Yake. #KamaSioDogo

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 1:09
  • By
Dickson William Akitoa Maoni Yake. #KamaSioDogo

Kama sio mimi, ni nani anafaa kuwa raisi? Tembelea: http://www.dogojembe.com #KamaSioDogo.



11. ‪#‎KamaSioDogo‬ ni nani kiongozi yupi atakaye dumisha amani ya Taifa letu ?

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:24
  • By
‪#‎KamaSioDogo‬ ni nani kiongozi yupi atakaye dumisha amani ya Taifa letu ?

Toa maoni yako sasa.Tembelea: kamasiodogo.dogojembe.com.



13. Rasilimali Kunufaisha Wazawa

  • Published: 1 year ago
  • Duration: 2:47
  • By
Rasilimali Kunufaisha Wazawa

Makamu wa Rais Samia Suluhu amesema rasilimali zote zilizopo nchini lazima ziwanufaishe wananchi wazawa na sio ...


14. Serikali yawataka wananchi kusimamia rasilimali za nchi ikiwemo Gesi na Mafuta ipasavyo.

  • Published: 2 years ago
  • Duration: 2:21
  • By
Serikali yawataka wananchi kusimamia rasilimali za nchi ikiwemo Gesi na Mafuta ipasavyo.

Serikali imewataka wananchi kuhakikisha wanasimamia rasilimali za nchi ikiwemo Gesi na Mafuta ipasavyo kwa uwazi na ...


15. Dogo Jembe akichukua Fomu Za Kugombea Urais

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 1:12
  • By

16. Haya ndiyo mapendekezo ya ndugu Vaileth kutoka Ngokoro,Shinyanga.#Ikulusio

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:48
  • By
Haya ndiyo mapendekezo ya ndugu Vaileth kutoka Ngokoro,Shinyanga.#Ikulusio

Haya ndiyo mapendekezo ya ndugu Vaileth kutoka Ngokoro,Shinyanga.Je, wewe kama sehemu ya Taifa una mawazo gani ya ...


17. KAMA SIO DOGO, NANI? #KamaSioDogo

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 1:02
  • By
KAMA SIO DOGO, NANI? #KamaSioDogo

Kama sio mimi, ni kiongozi yupi anayefaa kuiongoza nchi yetu ya Tanzania? Tukizingatia maswala yanayotukumba kama ...


18. Dogo jembe 2

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:10
  • By

19. Tujivunie Zanzibar

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:52
  • By
Tujivunie Zanzibar

Zanzibar ni sehemu pekee katika Dunia! Hili linasemwa na UNESCO, Watalii na sisi sote tunalijua hili. Hapa ni sehemu ...


20. Unafikiri ni sehemu ipi inayogusa maisha halisi ya mtanzania. #Ikulusio

  • Published: 3 years ago
  • Duration: 0:25
  • By
Unafikiri ni sehemu ipi inayogusa maisha halisi ya mtanzania.  #Ikulusio

Ahsante ndugu Abraham kutoka Arusha kwa mchango wako. Ningependa kuwakaribisha Watanzania wote wenye michango ya ...